Ligi Kuu

Saba wa Yanga kuikosa Azam fc kesho

Sambaza....

Mabingwa wa soka Tanzania bara Yanga sc, kesho Jumamosi watakua ugenini kwenye uwanja wa Azam complex kuwakabili wenyeji wao Azam FC

Katika mchezo huo wa ligi kuu ya soka Tanzania bara, Yanga itawakosa nyota wake saba waliomajeruhi na mmoja akitumikia adhabu ya kuwa na kadi tatu za njano

Wachezaji hao ni Amis Tambwe, Yohana Oscar Nkomola, Abdallah Shaibu, Pato Ngonyani, Pius Buswita Donald Ngoma na Thabani Scara Kamusoko

Taarifa

Tarehe Muda Mwisho
90'

Hafsa habari wa klabu hiyo Dismas Ten, tayari ameweka wazi kuwa watawakosa nyota hao saba katika mchezo huo wa kesho

“Tutawakisa wachezaji wetu saba katika mchezo wetu wa kesho dhidi ya Azam FC, lakini wengine wapo tayari na mchezo huo ambao tutalazimika kushinda ili kujiweka vizuri kwenye msimamo wa ligi

Aidha pia klabu hiyo itamkosa kocha wake msaidizi Shadrack Nsajigwa, anayesafiri kwenda kwenye msiba wa shemeji yake, huku kibali cha kufanyia kazi cha kocha mkuu George Lwandamini ikiwa ni kitendawili

Endapo kitakosekana kibali hicho, ina maana Yanga kesho itaongozwa na mwalim wake wa viungo Noel Mwandila raia wa Zambia

PosTimuPWDLFAGDPts
1Simba SC1831264116363108255419
2Yanga SC1761164119285110175389
3Azam FC180994536271135136342
4Kagera Sugar FC180555966153184-31224
5Tanzania Prisons179536462154171-17223
6Mtibwa Sugar FC179525176160196-36207
7Mbeya City FC166455764153185-32192
8Coastal Union FC149484754123150-27191
9KMC FC148474655147157-10187
10Ruvu Shooting166455071146200-54185
11Namungo FC11343373313211517166
12Mwadui FC108333243119134-15131
13Lipuli FC10733324298116-18131
14Biashara FC1062839398297-15123
15Mbao FC10730324586120-34122
16JKT Tanzania SC902933287584-9120

Sambaza....
Subscribe
Notify of

0 Maoni
Inline Feedbacks
Tazama Maoni Yote
0
Tungependa kupata maoni yako, tafadhali tuambiax
()
x