Ligi Kuu

Saba wa Yanga kuikosa Azam fc kesho

Sambaza....

Mabingwa wa soka Tanzania bara Yanga sc, kesho Jumamosi watakua ugenini kwenye uwanja wa Azam complex kuwakabili wenyeji wao Azam FC

Katika mchezo huo wa ligi kuu ya soka Tanzania bara, Yanga itawakosa nyota wake saba waliomajeruhi na mmoja akitumikia adhabu ya kuwa na kadi tatu za njano

Wachezaji hao ni Amis Tambwe, Yohana Oscar Nkomola, Abdallah Shaibu, Pato Ngonyani, Pius Buswita Donald Ngoma na Thabani Scara Kamusoko

Taarifa

Tarehe Muda Mwisho
90'

Hafsa habari wa klabu hiyo Dismas Ten, tayari ameweka wazi kuwa watawakosa nyota hao saba katika mchezo huo wa kesho

“Tutawakisa wachezaji wetu saba katika mchezo wetu wa kesho dhidi ya Azam FC, lakini wengine wapo tayari na mchezo huo ambao tutalazimika kushinda ili kujiweka vizuri kwenye msimamo wa ligi

Aidha pia klabu hiyo itamkosa kocha wake msaidizi Shadrack Nsajigwa, anayesafiri kwenda kwenye msiba wa shemeji yake, huku kibali cha kufanyia kazi cha kocha mkuu George Lwandamini ikiwa ni kitendawili

Endapo kitakosekana kibali hicho, ina maana Yanga kesho itaongozwa na mwalim wake wa viungo Noel Mwandila raia wa Zambia

#TimuPWDLFAGDPts
1Simba SC158106371529686210355
2Yanga SC14992401721894124316
3Azam FC15282412920710998287
4Kagera Sugar FC152485054135151-16194
5Mtibwa Sugar FC150484458133146-13188
6Tanzania Prisons150435849124131-7187
7Mbeya City FC151425554139159-20181
8Ruvu Shooting150434661136178-42175
9KMC FC1213741431221220152
10Coastal Union FC119383744100119-19151
11Mwadui FC108333243119134-15131
12Lipuli FC10733324298116-18131
13Namungo FC833328221028319127
14Biashara FC1062839398297-15123
15Mbao FC10730324586120-34122
16Ndanda FC10627374276103-27118


Sambaza....
Tafadhali tumia viungo vya mitandao ya jamii kusambaza.