Lakini kuna ile issue ya vilabu ambavyo mlikuwa mmevipa barua mtuvitaka kufanya uchaguzi, ni lini? Wao wamepa taarifa ya kupana, manake hawajapangiwa, wao watapanga tarehe zao wenyewe lakini wametakiwa kufanya haraka. Hizo, kwa nini barua zile zilikwenda kwa vilabu vile tu? Kuna vingine sinakwenda kwa vilabu ambavyo tayari yaani, muda wao kufanyika uh, sio unatakiwa kufanyika, huwezi okay. Uh, kuwapelekea um, a wa, watu kama Simba ambao uongozi wao unakoma mwezi ah, matano, sio sita, kwa sababu muda haujaisha sio sawa so, sawa yeah, kumbuka ya yeah, Yanga kuna mtu ana kaimu nafasi ya maanake, bado ni lazima unanii