Ditram Nchimbi

Sambaza kwa marafiki....
Nchimbi akiwa na zawadi zake baada ya kuibuka mfungaji bora wa mwezi wa 10 Ligi Kuu wakati akiwa Polisi Tanzania

Nchimbi yupo, na kapata kiatu chake tayari

Nchimbi alijiunga ba klabu ya Yanga katika dirisha la Januari akitokea Polisi FC. Msimu wa 2018/19 aliifungia klabu hiyo mabao manne, na msimu huu wa 2019/20 aliifunga Polisi Fc bao nne kabla kujiunga na Yanga Sc.

Nchimbi alikuwa pia Galacha wa Magoli mwezi Oktoba aliifugia klabu yake mabao matatu (Hat-Trick) aliyowafunga Yanga.

 

TPL

MsimuTimu
2017-2018Azam FC00000
2018-2019Mwadui FC40000
2019-2020Yanga SC41100
Jumla-81100
Name
Ditram Nchimbi
Utaifa
tan Tanzania
Nafasi
Straika
Sasa
Yanga SC
Tafadhali tumia viungo rasmi kusambaza habari zetu. Facebook, Twitter au Barua Pepe. Kama utataka kutumia habari zetu tuandikie kupitia habari@kandanda.co.tz