Blog

Yanga waenda kuweka kambi Mwanza

Sambaza....

Baada ya kuanza vibaya ligi kuu Tanzania bara kwa kufungwa goli 1-0 na Ruvu Shooting , timu ya soka ya Yanga imeenda kuweka kambi jijini Mwanza kwa ajili ya kujiandaa na mchezo wa ligi ya mabingwa barani Afrika dhidi ya Zesco .

Wakiwa jijini Mwanza , Yanga watacheza michezo miwili ya kirafiki, mchezo wa kwanza utakuwa dhidi ya Mbao Fc na mchezo wa pili utakuwa dhidi ya Pamba FC


Sambaza....
Tafadhali tumia viungo vya mitandao ya jamii kusambaza.