Blog

Yanga kuokoa Mamilioni ya Shilingi ifikapo Desemba- Ten

Sambaza kwa marafiki....

Klabu ya Yanga imesema kuwa, itakuwa imeshamilisha uwanja wake mmoja wa mazoezi hadi itakapofika Desemba mwaka huu.

Hayo yamesemwa  na Kaimu Katibu Mkuu wa klabu hiyo Dismas ten. Ten amesema kuwa mpango wa klabu ni kuwa na viwanja viwili, kimoja cha nyasi asili na kingine cha nyasi bandia ambavyo vitakidhi mahitaji ya klabu.

“Tuna eneo kubwa.. tunaweza kuweka viwanja viwili… kwa sasa uongozi unajitahidi kuhakikisha eneo hili linakamilika ili liwe tayari kuchezewa”

Yanga hutumia zaidi ya Milioni 36 kwa ajili ya kulipia viwanja vya mazoezi, hivyo uongozi wa klabu hiyo unaona kuharakisha kuwa na uwanja wake kutaokoa Mamilioni hayo.

“Uongozi upo makini kuhakikisha eneo hili linakuwa tayari kimatumizi ifikapo mwezi desemba mwaka huu..” alielezea Ten

Hadi sasa, inakadiliwa kuwa zoezi la kusawazisha eneo hilo limefikia 80% kukamilika huku klabu ikiwa na mipango mikubwa zaidi hasa kulizunguushia ukuta au majukwaa baada ya eneo hilo kukamilika kwa 100%.

Tafadhali tumia viungo rasmi kusambaza habari zetu. Facebook, Twitter au Barua Pepe. Kama utataka kutumia habari zetu tuandikie kupitia habari@kandanda.co.tz