Mapinduzi Cup

Yanga sasa wasema walidhamiria kushinda Mapinduzi

Sambaza kwa marafiki....

Yanga yaishukuru SMZ kwa kuandaa mashindano ya Mapinduzi. Hapo kabla mhamasishaji wa klabu hiyo alinukuliwa akisema Yanga haina shida na makombe.

Kwa barua hii inamaanisha kuwa mhamasishaji huyo ulimi uliteleza.
Yanga ilitolewa kwa mikwaju ya penati dhidi ya Mtibwa.

Fainali ya Mapinduzi itapigwa kati ya Simba Sc na Mtibwa Sugar

Tafadhali tumia viungo rasmi kusambaza habari zetu. Facebook, Twitter au Barua Pepe. Kama utataka kutumia habari zetu tuandikie kupitia habari@kandanda.co.tz